โรงเรียนสาธิตละอออุทิศ ได้จัดโครงการกีฬาสีสาธิตละอออุทิศขึ้น
เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนเกิดการพัฒนารอบด้าน มีระเบียบวินัย สมัครสมานสามัคคี รับผิดชอบ เสียสละ และมีน้ำใจเป็นนักกีฬา
โดยโรงเรียนสาธิตละอออุทิศ กรุงเทพมหานคร มีการกำหนดจัดการแข่งขันกีฬาสีในวันที่ 23 มกราคม 2567 ณ เอ็มซีซี ฮอลล์ ศูนย์การค้าเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
![](https://la-orutis.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__4366757.jpg)
![](https://la-orutis.dusit.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/สำเนาของ-บัตรเข้างานกีฬาสี-ม.ค.66-6.png)